Ghi nhớ?   hoặcĐăng ký

View previous topic View next topic Go down  Message [Page 1 of 1]

Siêu Nhân
Siêu Nhân
Siêu Nhân
Danh hiệu: Quản Gia Forum GamePro
Quản Gia Forum GamePro

Khai thác đề tài tam quốc thì chỉ có trò game ngoạ long làm điều đó tốt nhất ở đây mà thôi (Lưu ý: Chơi game Trung Quốc không phải là bán nước đâu nhé), lịch sữ của Trung Quốc những quá khứ hào hùng luôn làm mọi người có cảm giác thích thú, những vị tướng tài giỏi cũng là điều những nhà làm phim và làm game để tâm đến. Chắc chắn bạn sẽ thấy được không khí rực lửa trong trò game ngoạ long lậu này.

Tuy không giống hoàn toàn với phiên bản ở Việt Nam những chắc chắn sẽ làm các bạn có cảm giá thú vị không thể nào rời xa được màn hình máy tính, đừng tắt những tiếng động và âm thanh trong game nhé. Những bài hát cũng mang đến cho bạn cảm giá như là một vị tướng thật sự trong game. Nhiệm vụ của bạn là chinh phạt những đất nước gần nhất thành mình để rồi chiến thắn mà mang chiến lợi phẩm về với kinh thành của mình. Việc chiến thắng sẽ liên quan đến việc bạn sắp xếp đội hình cũng như tăng cường sức mạnh của binh lính.

Hình ảnh thực tế trong game ngoạ long lậu:
Ngoạ long lậu hấp dẫn miễn phí kim nguyên bảo Ngo%E1%BA%A1-Long-L%E1%BA%ADu

Ngoạ long lậu hấp dẫn miễn phí kim nguyên bảo Game-Ngo%E1%BA%A1-Long-L%E1%BA%ADu

Ngoạ long lậu hấp dẫn miễn phí kim nguyên bảo Webgame-Ngo%E1%BA%A1-Long

Với phiên bản này thì bạn chỉ cần cố gắng hiểu những thế mạnh của tướng, qua đó suy nghĩ ước tính để có thể sắp xếp một đội hình khoẻ nhất hiện nay mình tin bạn có thể chiến thắng được trong game ngoạ long lậu này mà đúng không.
Trang đăng ký: [You must be registered and logged in to see this link.]
Đăng nhập: [You must be registered and logged in to see this link.]
Xúc tiến: [You must be registered and logged in to see this link.]

View previous topic View next topic Back to top  Message [Page 1 of 1]