Ghi nhớ?   hoặcĐăng ký

View previous topic View next topic Go down  Message [Page 1 of 1]

Admin
Admin
Admin
Danh hiệu: Ban Quản Trị
Ban Quản Trị

https://gamepro.forum.st
[You must be registered and logged in to see this link.]

Một bạn nữ xinh đẹp đã khiến cho cả cộng đồng game thủ Việt phải ghen tị khi chi tới 1,6 triệu đồng để mua... lót chuột cực xịn cho bạn trai mình.

Mới đây một bạn nữ xinh đẹp đã khiến cho cả cộng đồng game thủ Việt phải ghen tị khi chi tới 1,6 triệu đồng để mua... lót chuột cực xịn cho bạn trai mình là một gamer thứ thiệt. Cụ thể thì cô gái này đã tới công ty An Phát Computer để mua bàn di chuột Razer Firefly tặng cho bạn trai mình làm quà... Trung Thu muộn.

[Tin Game] Bất ngờ khi bạn nữ xinh đẹp mua lót chuột 1,6 triệu đồng cho bạn trai Dsc-0072-1443509034777

Được biết chiếc bàn di chuột Razer Firefly có vẻ ngoài vô cùng bắt mắt với đèn LED bố trí viền xung quanh và có thể đỏi màu một cách 'lập loè', tạo ra sự đặc trưng rất riêng và sẽ trở nên hết sức lung linh khi trời tối.

Cùng với đó là chất lượng mặt di trơn mượt đặc trưng của các loại pad cứng, chắc chắn các game thủ sẽ không thể chê được sản phẩm Razer Firefly này ở điểm nào, ngoại trừ việc 'ăn' feed chuột vốn chẳng thể tránh khỏi khi sử dụng các loại bàn di chuột kiểu này.

[Tin Game] Bất ngờ khi bạn nữ xinh đẹp mua lót chuột 1,6 triệu đồng cho bạn trai Dsc08537-1436287956835

Rõ ràng game thủ được tặng chiếc bàn di chuột xịn này sẽ vô cùng hạnh phúc khi có được món quà đẹp mắt tới vậy, và hơn nữa là được người mình yêu thương hiểu cũng như ủng hộ sở thích chiến game của mình. Hi vọng cặp đôi này sẽ gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, cùng nhau bước xa trên con đường tương lai.

[You must be registered and logged in to see this link.]

Nguồn: Gamek

Tool Auto Post By [You must be registered and logged in to see this link.]

View previous topic View next topic Back to top  Message [Page 1 of 1]