Ghi nhớ?   hoặcĐăng ký

View previous topic View next topic Go down  Message [Page 1 of 1]

Siêu Nhân
Siêu Nhân
Siêu Nhân
Danh hiệu: Quản Gia Forum GamePro
Quản Gia Forum GamePro

Nadech bị cho là không hợp đóng Tam Rak Keun Jai, chuyện anti không lấy làm nghiêm trọng IJ62yYC
Từ khi tên nam diễn viên Nadech Kugimiya xuất hiện cho vai nam chính trong bộ phim Tam Rak Keun Jai, đóng cặp với nữ diễn viên Mew Nittha, liền có một làn sóng phê bình cho rằng Nadech không hợp vai ngay cả khi bộ phim còn chưa khai máy. Còn Roy Rak Hak Liam Tawan bị chọc là một bộ phim khá mắc cười đối với người Nhật. Thêm vào đó, có người lập page anti, không biết Nadech thấy sao về việc này. Gần đây được gặp Nadech tại sự kiện Central Internatioal Watch Fair 2014, Nadech cho biết “À P’Da có nói rồi ạ, là phim Tam Rak Keun Jai, đóng chung với Mew Nittha, nhưng khai máy ngày nào thì phải đợi xem.”

Khi có tên bạn xuất hiện thì có làn sóng (krasae) cho rằng bạn không phù hợp vì nhân vật là người đàn ông trung niên.
Thật ra bản cũ cũng có P’Au đóng chính, em cũng có xem thử. Sẽ có chuẩn bị trang phục đầu tóc để giúp trông chững chạc hơn. Cũng thử xem thế nào.

Có krasae vậy thì bạn thấy thế nào?
Cũng không thấy gì hết ạ. Vẫn làm việc bình thường, không suy nghĩ gì hết. Chắc cũng không quá căng lắm vì phim này cần phải thảo luận với đạo diễn và nhà sản xuất xem sẽ làm thế nào. Không biết sẽ có điểm mới nào không nhưng cốt truyện thì vẫn như cũ.

Có chỉnh sửa cho phù hợp hơn với bạn hơn không?
Vẫn chưa biết ạ.

Về nhân vật trung niên bạn có OK không?
Cũng OK ạ. Chắc mặt em trông cũng già (cười). Có thể đóng từ trẻ cho đến già.

Lakorn vẫn chưa quay đã có krasae vậy bạn có thấy áp lực không?
Không đâu ạ.

Bạn có lo đóng cặp với Mew mọi người sẽ không thấy thích như khi đóng cặp với Yaya không?
Không lo đâu ạ. Thật ra em với Mew cũng từng gặp nhau, chỉ là chưa có dịp hợp tác với nhau. Cũng thử xem sao. Chắc sẽ có workshop chung, ngồi nói chuyện với nhau để dần làm quen, điểm này có thể sẽ giúp ích.

Nadech bị cho là không hợp đóng Tam Rak Keun Jai, chuyện anti không lấy làm nghiêm trọng Djtb5tg

Cá nhân có thân với Mew không?
Không thân ạ, chỉ là từng gặp thôi.

Bây giờ đang có krasae rằng bộ phim Roy Rak Hak Liam Tawan là bộ phim khá mắc cười đối với người Nhật Bản.
Với người Thái thì em thấy cũng OK ạ. Khi đi đâu cũng có người gọi là Ryu. Bản thân em cũng thấy vui. Nhưng còn chuyện nói là người Nhật chắc là về vấn đề trang phục, truyền thống. Điểm này thì trong đoàn cũng có người Nhật. Nhưng nhiều khi cũng là vấn đề thời gian, gấp rút nên xảy ra sai sót. Trong công việc thì luôn có chuyện như vậy, sẽ lắng nghe để lần sau sửa chữa. Nhưng dù gì thì em tin cả ê-kip đều làm việc hết sức rồi ạ. Em mong mọi người xem để giải trí, đừng bắt lỗi nhiều quá. Không phải không được bắt lỗi đâu, nếu có gì thì nói để lần sau còn sửa chữa ạ.

Tiếp theo có cảnh gì fin fin cho các fan xem không?
Bây giờ phải đợi xem thôi ạ, đảm bảo là có.

Có tin đồn việc mua đất cùng với Yaya, rốt cuộc chuyện như thế nào?
Mua cùng Yaya thì không phải đâu. Nhưng nếu là mua cùng mẹ thì em cũng có xem xét nhiều rồi, vì giá trị đất đai thì vẫn tăng, tốt hơn là cứ giữ tiền, không tăng chút nào.

Nói vậy không sợ bị xem là nói xạo trong khi thật sự là mua với Yaya sao?
Không phải đâu. Là tự em mua mà. Vì tương lai cần làm kinh doanh.

Bạn có thấy bối rối về chuyện bị xem là mua đất cùng Yaya không?
Không đâu ạ, vì cái gì cũng Nadech và Yaya hết rồi (cười).

Nadech bị cho là không hợp đóng Tam Rak Keun Jai, chuyện anti không lấy làm nghiêm trọng Nb993wA

Thấy có page anti bạn và Yaya?
Đúng vậy. Page anti em thì có nhưng cũng không thấy gì cả vì bản thân em cũng bình thường với chuyện này. Gặp nhiều thì thấy cũng bình thường thôi ạ.

Bạn có lấy làm nghiêm trọng không?
Không đâu ạ.

Bạn đã từng lên xem chưa?
Chưa từng ạ.

Bạn có lo page anti và page ủng hộ bạn sẽ xảy ra tranh cãi không?
Không nên ạ. Fanclub chắc sẽ không tranh cãi gì đâu. Không nên phí thời gian cho việc này. Người nào đi học thì cứ học, người nào đi làm thì cứ làm. Em ủng hộ tất cả mọi người. Lúc gặp fanclub thì cũng chào hỏi cười đùa như bình thường ạ.

V-trans: nxuyen91@kitesvn
Credit: rakdara
Link: [You must be registered and logged in to see this link.]

View previous topic View next topic Back to top  Message [Page 1 of 1]